മഞ്ജു വാരിയർ കാരണം വിവാഹവാര്‍ഷിക ദിനത്തില്‍ പട്ടിണിയായ കഥ പറഞ്ഞ് നടന്‍ എംബി പത്മകുമാര്‍

വില്ലന്‍ വേഷങ്ങളിലൂടെ പ്രേക്ഷകര്‍ക്ക് പരിചിതനായ നടനാണ് എംബി പത്മകുമാര്‍. നടന്‍ മാത്രമല്ല സംവിധായകനുമാണ് താരം. ഇക്കഴിഞ്ഞ 11നായിരുന്നു താരത്തിന്റെ വിവാഹവാര്‍ഷികം. എന്നാല്‍ വിവാഹവാര്‍ഷികദിനത്തില്‍ മഞ്ജു വാര്യര്‍ കാരണം താന്‍ പട്ടിണിയായി എന്ന് പറയുകയാണ് താരം. സംവിധായകന്‍ ആ ദിവസത്തെ തന്റെ അവസ്ഥ ഇതാണ് കാലിപ്ലേറ്റ് എന്ന് പറഞ്ഞു തുടങ്ങുന്ന രസകരമായ വീഡിയോയാണ് പങ്കുവച്ചത്.

നിങ്ങള്ക്ക് ഈ വാർത്ത നിങ്ങളുടെ കൂട്ടുകാർക്കു വാട്ട്സ്ആപ്പ് വഴിയോ ഫേസ്ബുക് വഴിയോ ഷെയർ ചെയ്യാവുന്നതാണ്.

അറിയിപ്പ്: ജീകെർസിൽ അപ്‌ലോഡ് ചെയുന്ന വിഡിയോസിന്റെ എല്ലാ ഉത്തരവാദിത്തവും അത് അപ്‌ലോഡ് ചെയുന്ന ചാനലിന്റെ ആണ്. നിങ്ങള്ക്ക് വീഡിയോ ഡിലീറ്റ് ചെയ്യുവാനോ, മാറ്റങ്ങൾ വരുത്താനോ അതാതു ചാനലുകളും ആയി ബന്ധപ്പെടാവുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Physical Address

304 North Cardinal St.
Dorchester Center, MA 02124